Trampoline Park

Takaitaccen Bayani:

An tsara wuraren shakatawa na trampoline, ƙera su kuma an shigar dasu daidai da daidaitattun ASTM F2970-13.Akwai nau'ikan dabarun trampoline iri-iri, gwada ƙwarewar tsallenku a cikin cikas daban-daban, tsalle zuwa sama ku fasa kwando a cikin kwandon, har ma da ƙaddamar da kanku cikin babban tafkin soso!Idan kuna son wasanni na ƙungiya, ɗauki soso ku shiga cikin yaƙin dodgeball na trampoline!
An ƙirƙira tare da alamar ku, shimfidawa da sarari a hankali ƙungiyar Haiber Play ta samar da Babban Kotun da ke wadatar da wurin shakatawa na trampoline.Wannan jan hankalin yana da cikakkiyar gyare-gyare tare da nau'ikan shahararrun launukan gado na trampoline don zaɓar daga da tarin zaɓuɓɓukan launi masu amsawa da ke akwai don pads ɗin trampoline da ratsin gado.
Hakanan yana ba da wasanni iri-iri a cikin wurin shakatawa na trampoline don haɓaka iyawa da ƙalubalen wurin shakatawa.Waɗannan sun haɗa da fitattun filayen wasan ƙwallon kwando, ƙwallan dodge, da wuraren waha ko katifu na iska.


Cikakken Bayani

Abubuwan jan hankali

Ayyuka

Tags samfurin

Wurin shakatawa na trampoline

An ƙirƙira tare da alamar ku, shimfidawa da sarari a hankali ƙungiyar Haiber Play ta samar da Babban Kotun da ke wadatar da wurin shakatawa na trampoline.Wannan jan hankalin yana da cikakkiyar gyare-gyare tare da nau'ikan shahararrun launukan gado na trampoline don zaɓar daga da tarin zaɓuɓɓukan launi masu amsawa da ke akwai don pads ɗin trampoline da ratsin gado.

Hakanan yana ba da wasanni iri-iri a cikin wurin shakatawa na trampoline don haɓaka iyawa da ƙalubalen wurin shakatawa.Waɗannan sun haɗa da fitattun filayen wasan ƙwallon kwando, ƙwallan dodge, da wuraren waha ko katifu na iska.

7f45759ed341b05c73f12163b781ea9f
78794fc
8F3938FB-2F5F-47FE-B684-BED751C933D2-2633-000001DCBC4BC2B2_副本

An tsara wuraren shakatawa na trampoline, ƙera su kuma an shigar dasu daidai da daidaitattun ASTM F2970-13.Akwai nau'ikan dabarun trampoline iri-iri, gwada ƙwarewar tsallenku a cikin cikas daban-daban, tsalle zuwa sama ku fasa kwando a cikin kwandon, har ma da ƙaddamar da kanku cikin babban tafkin soso!Idan kuna son wasanni na ƙungiya, ɗauki soso ku shiga cikin yaƙin dodgeball na trampoline!

Matsayin aminci

1587438060 (1)

An tsara wuraren shakatawa na trampoline, ƙera su kuma an shigar dasu daidai da daidaitattun ASTM F2970-13.Akwai nau'ikan dabarun trampoline iri-iri, gwada ƙwarewar tsallenku a cikin cikas daban-daban, tsalle zuwa sama ku fasa kwando a cikin kwandon, har ma da ƙaddamar da kanku cikin babban tafkin soso!Idan kuna son wasanni na ƙungiya, ɗauki soso ku shiga cikin yaƙin dodgeball na trampoline!

Abubuwan Tsaro

1
d9c8e3b3e71a8dfe14b1c643504370cb
76774e967d2a217d487eb499e7ea011d

1.High ingancin kayan aiki da tsauraran ayyukan masana'antu suna tabbatar da amincin tsarin, ƙarfi da tsawon rai.

2.We kuma haɗa da trampoline surface na taushi jakar ne sosai na roba, ko da a cikin trampoline taka a gefen, zai iya rage abin da ya faru na hatsarori.

3.Trampoline shigarwa yanayi yawanci ya fi hadaddun, za mu trampoline a kusa da tsarin da ginshiƙai ga wani lokacin farin ciki m kunshin magani, ko da bazata shãfe, kuma zai iya tabbatar da aminci.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Kasuwar Kayan Kayayyakin Wasa 100M 3

  Ayyuka

  Samun Cikakkun bayanai

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samun Cikakkun bayanai

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana